Mai Rarraba Liquid-Gas a tsaye ko A kwance

Takaitaccen Bayani:

Liquid-gas SEPARATOR na iya raba lokacin iskar gas da lokacin ruwa daga iskar gas mai hakowa. A cikin aikin hakowa, bayan an shiga cikin tanki mai narkewa a cikin tankin rabuwa, iskar da ke ƙunshe da ruwa mai hakowa yana tasiri ga baffles tare da babban gudu, wanda ke karyewa da sakin kumfa a cikin ruwa don gane rabuwar ruwa da iskar gas da haɓaka haɓakar ruwa mai yawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Liquid-gas SEPARATOR na iya raba lokacin iskar gas da lokacin ruwa daga iskar gas mai hakowa. A cikin aikin hakowa, bayan an shiga cikin tanki mai narkewa a cikin tankin rabuwa, iskar da ke ƙunshe da ruwa mai hakowa yana tasiri ga baffles tare da babban gudu, wanda ke karyewa da sakin kumfa a cikin ruwa don gane rabuwar ruwa da iskar gas da haɓaka haɓakar ruwa mai yawa.

Fasalolin Fasaha:

• Tsayin Outrigger yana daidaitacce kuma a sauƙaƙe shigarwa.
• Karamin tsari da ƙarancin sawa sassa.

Ma'aunin Fasaha:

Samfura

Siffofin fasaha

YQF-6000/0.8

YQF-8000/1.5

YQF-8000/2.5

YQF-8000/4

Max. sarrafa adadin ruwa, m³/d

6000

8000

8000

8000

Max. yawan sarrafa gas, m³/d

100271

147037

147037

147037

Max. aiki matsa lamba, MPa

0.8

1.5

2.5

4

Dia. na tankin rabuwa, mm

800

1200

1200

1200

girma, m³

3.58

6.06

6.06

6.06

Gabaɗaya girma, mm

1900 × 1900 × 5690

2435 × 2435 × 7285

2435 × 2435 × 7285

2435×2435×7285

Nauyi, kg

2354

5880

6725

8440


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • TDS PAERS: (MT) CALIPER, DISC BRAKE, DISC ASSY, AIR CL LINING 1320-M&UE, TUBE,ASSY, BRAKE,109555,109528,109553,110171,612362A

      TDS PAERS: (MT) CALIPER, DISC BRAKE, DISC ASSY, AIR...

      Anan haɗe da lambar ɓangaren VARCO TOP DRIVE PARTS don ku duba: 109528 (MT)CALIPER, DISC BRAKE 109538 (MT) RING, RIKE 109539 RING, SPACER 109542 PUMP, PISTON 1095AKE53 (UBMT), 509 BRAKE, HAUKI 109555 (MT)ROTOR,BRAKE 109557 (MT)WASHER,300SS 109561 (MT)IMPELLER,BLUWER (P) 109566 (MT)TUBE,BEARING,LUBE,A36 109591 (MT)SLEVE,FLANGID,3909 (MT) MAI RIKO, KYAUTA,.34X17.0DIA 109594 (MT) MURFIN, BEARING, 8.25DIA, A36-STL 1097...

    • API 7K UC-3 CASING SLIPS Kayan aikin sarrafa bututu

      API 7K UC-3 CASING SLIPS Kayan aikin sarrafa bututu

      Nau'in Casing Slips UC-3 sune zamewar sassa da yawa tare da 3 in / ft akan diamita taper slips (sai dai girman 8 5/8) kowane yanki na zamewar zamewa ana tilastawa daidai yayin aiki. Don haka casing zai iya kiyaye mafi kyawun sifa. ɓangarorin Adadin Saka Taper Mai ƙima (Sh...

    • API 7K NAU'I SD ROTARY SLIPS Kayan aikin sarrafa bututu

      API 7K NAU'I SD ROTARY SLIPS Kayan aikin sarrafa bututu

      Sigar Fasaha Model Zamewa Girman Jiki (a) 3 1/2 4 1/2 SDS-S Girman bututu a cikin 2 3/8 2 7/8 3 1/2 mm 60.3 73 88.9 nauyi Kg 39.6 38.3 80 Ib 87 84 80 SDS-Spipe 1/2 3 1/2 4 1/2 mm 60.3 73 88.9 88.9 101.6 114.3 w...

    • AC Canjin Mitar Drive Drawworks

      AC Canjin Mitar Drive Drawworks

      • Babban abubuwan da aka haɗa na zane-zane sune motar mitar AC mai canzawa, mai rage gear, birki na hydraulic diski, firam ɗin winch, taro shaft ɗin ganga da injin dillali ta atomatik da dai sauransu, tare da ingantaccen watsa kayan aiki. • Kayan kayan yana da siriri mai mai. • Zane-zane yana da tsarin shingen ganga guda ɗaya kuma an tsinke ganguna. Idan aka kwatanta da zane-zane iri ɗaya, yana da fa'idodi da yawa, kamar tsari mai sauƙi, ƙaramin ƙara, da nauyi mai sauƙi. • Motar mitar mitar AC ce da mataki...

    • 116199-88, POWER SYSTEM, 24VDC,20A,TDS11SA,TDS8SA,NOV,VARCO,TOP DRIVE SYSTEM,WAGO

      116199-88, WUTA, 24VDC, 20A, TDS11SA, TDS8SA...

      Lambar Sashe na NOV/VARCO OEM: 000-9652-71 LAMP MODULE, PNL MTD, W/ TERM, GREEN 10066883-001 WUTA; 115/230 AC V; 24V; 120.00 W;D 116199-16 POWS SUPPLY-12 MODULE 116199-3 MODULE, INVERTER, IGBT, TRANSISTOR, PAIR (MTO) 116199-88 WUTA, 24VDC, 20A, WALLMOUNT 1161S9-88 PS01, WUTA. 24V SIEMENS 6EP1336-3BA00 122627-09 MODULE,16PT,24VDC,INPUT 122627-18 MODULE 40943311-034 PLC-4PT, 24VDC INPUT MODULE 0.2...

    • GOOSENEK (MACHINING) 7500 PSI, TDS (T), TDS4SA, TDS8SA, TDS9SA, TDS11SA,117063,120797,10799241-002,117063-7500,92808-3,12019

      GOOSENEK (MACHINING) 7500 PSI, TDS (T), TDS4SA, ...

      VSP a koyaushe ta himmatu don tabbatar da cewa abokan cinikinmu sun sami mafi kyawun samfuran filayen mai. Mu masu ƙera ne don Manyan Drives kuma yana keɓance sauran kayan aikin filayen mai da sabis ga kamfanonin haƙon mai na UAE sama da shekaru 15+, iri gami da NOV VARCO/ TESCO/ BPM / TPEC/JH SLC/HONGHUA. Sunan samfur: GOOSENECK (MACHINING) 7500 PSI, TDS (T) Alamar: NOV, VARCO, TESCO, TPEC, HH, JH, Ƙasar asali: Amurka Samfura masu dacewa: TDS4SA, TDS8SA, TDS9SA, TDS11SA Lambar Sashe: 117063,12079...