Shale Shaker don filin mai Solids Control / Mud Circulation

Takaitaccen Bayani:

Shale shaker shine matakin farko na sarrafa kayan aikin hako ruwa mai ƙarfi. Ana iya amfani da shi ta hanyar injin guda ɗaya ko na'ura mai haɗaɗɗiyar haɗakar kowane nau'in na'urorin hako mai.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Shale shaker shine matakin farko na sarrafa kayan aikin hako ruwa mai ƙarfi. Ana iya amfani da shi ta hanyar injin guda ɗaya ko na'ura mai haɗaɗɗiyar haɗakar kowane nau'in na'urorin hako mai.

Fasalolin Fasaha:
• Ƙirƙirar ƙira na akwatin allo da tsarin ƙasa, ƙaƙƙarfan tsari, ƙananan sufuri da girman shigarwa, ɗagawa mai dacewa.
• Sauƙaƙan aiki don cikakken na'ura da tsawon rayuwar sabis don saka sassa.
Yana ɗaukar ingantacciyar mota tare da fasalulluka na girgiza mai santsi, ƙaramar amo, da aiki mai tsayi mara matsala.

Ma'aunin Fasaha:

Samfura

 

Siffofin fasaha

ZS/Z1-1

Layin shale shaker

ZS/PT1-1

Fassara elliptical shale shaker

3310-1

Layin shale shaker

S250-2

Fassara elliptical shale shaker

BZT-1

Haɗin shale shaker

Ƙarfin sarrafawa, l/s

60

50

60

55

50

Wurin allo, m²

raga mai hexagonal

2.3

2.3

3.1

2.5

3.9

Waveform allon

3

--

--

--

--

Yawan allo

40-120

40-180

40-180

40-180

40-210

Ƙarfin mota, kW

1.5×2

1.8×2

1.84×2

1.84×2

1.3+1.5×2

Nau'in tabbatar da fashewa

Nau'in hana wuta

Nau'in hana wuta

Nau'in hana wuta

Nau'in hana wuta

Nau'in hana wuta

Gudun mota, rpm

1450

1405

1500

1500

1500

Max. m karfi, kN

6.4

4.8

6.3

4.6

6.4

Gabaɗaya girma, mm

2410×1650×1580

2715×1791×1626

2978×1756×1395

2640×1756×1260

3050×1765×1300

Nauyi, kg

1730

1943

2120

1780

1830


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • API 7K Nau'in DU Drill Pipe Slip Drill String Aiki

      API 7K Nau'in DU Drill Pipe Slip Drill String String Ope...

      Akwai nau'ikan nau'ikan DU iri uku na Drill Pipe Slips: DU, DUL da SDU. Suna da babban kewayon sarrafawa da nauyi mai sauƙi. A ciki, SDU slips suna da manyan wuraren tuntuɓar juna akan taper da ƙarfin juriya mafi girma. An tsara su kuma ƙera su bisa ga ƙayyadaddun API Spec 7K don hakowa da kayan aikin rijiyar. Sigar Fasaha Yanayin Zamewa Girman Jiki (a) 4 1/2 5 1/2 7 DP OD DP OD DP OD a mm a mm a mm DU 2 3/8 60.3 3 1/2 88.9 4 1/...

    • CLAMP CYLINDER ASSY, Bracket Na NOV, TPEC

      CLAMP CYLINDER ASSY, Bracket Na NOV, TPEC

      Sunan samfur: CLAMP CYLINDER ASSY, Brand Bracket: NOV, VARCO, TPEC Ƙasar asali: Amurka, CHINA Samfura masu dacewa: TDS4SA, TDS8SA, TDS9SA, TDS11SA Lambar Sashe: 30157287,1.03.01.021 Farashi da bayarwa: Tuntube mu don faɗa.

    • NOV/VARCO manyan kayan kayan aikin tuƙi

      NOV/VARCO manyan kayan kayan aikin tuƙi

    • CANRIG Top Drive (TDS) Kayan Kaya / Na'urorin haɗi

      CANRIG Top Drive (TDS) Kayan Kaya / Na'urorin haɗi

      Canrig Top Drive Parts Jerin: E14231 Cable N10007 Zazzabi Sensor N10338 Nuni Module N10112 Module E19-1012-010 Relay E10880 Relay N21-3002-010 Analog shigar da module N101500 CPU M01-1 ROL,CUP \ CANRIG \ M01-1001-010 1EA M01-1063-040, AS A SET, MUSA M01-1000-010 DA M01-1001-010 (M01-1001-010 (M01-1001-010, M01-1001-010 YA ZAMA 1E-1001-010 M01-1001-010) TPRD ROL, CONE, 9.0 x 19.25 x 4.88 M01-1003-010 BRG, TPRD ROL, CUP, 9.0 x 19.25 x 4.88 829-18-0 PLATE, RIKE, BUW ...

    • GAUGE, AnaloG, PR21VP-307,96219-11,30155573-21,TDS11SA,TDS8SA,NOV,VARCO

      GAUGE,ANALOG,PR21VP-307,96219-11,30155573-21,TD...

      74004 GAUGE, SIGHT, OIL 6600/6800 KELLY 80630 MATSALAR MA'AURATA, 0-3000 PSI/0-200 BAR 124630 MULTIMETER (MTO) 128844 CHART,VARCO WASHPIPE ASSY 6METERIDE 3 VISCOSITY-CIN KYAUTA(KOBOLD) 108119-12B GASKIYA GASKIYA ,TDS10 115217-1D0 GAUGE,Ma'auni 115217-1F2 GAUGE,MATSALAR 128844+30 CHARTIDE,VARCO WASHPIPE,1D013 GAUGE, ANALOG ELECTRO-FOW 0-300 RPM 30155573-12 GAUGE, ANALOG ELECTRO-FOW 0-250 RPM 30155573-13 METER, ANALOG, 0-400 RPM 30155573-21 GA...

    • DQ30B-VSP Babban Drive, 200Tons, 3000M, 27.5KN.M Torque

      DQ30B-VSP Babban Drive, 200Tons, 3000M, 27.5KN.M Torque

      Class DQ30B-VSP Matsakaicin zurfin zurfin hakowa (114mm bututu mai hakowa) 3000m Rated Load 1800 KN Tsawon Aiki (96 Haɗin ɗagawa) 4565mm Rated Ci gaba da Fitowar Fitarwa 27.5 KN.m Matsakaicin Breaking Torque 41 KN.m Range KN. Shaft (marasa iyaka daidaitacce) 0~200 r / min Baya matsa clamping kewayon rawar soja bututu 85-187mm Laka wurare dabam dabam tashar rated matsa lamba 35 MPa IBOP rated matsa lamba (Hydraulic / Manual) 105 MPa Hydraulic tsarin w ...