NAU'I 13 3/8-36 A CIKIN CASING TONG

Takaitaccen Bayani:

Q340-915/35TYPE 13 3/8-36 A CASing Tongs yana da ikon yin sama ko wargaza skru na casing da cading coupling a aikin hakowa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Q340-915/35TYPE 13 3/8-36 A CASing Tongs yana da ikon yin sama ko wargaza skru na casing da cading coupling a aikin hakowa.
Ma'aunin Fasaha

Samfura Girman Pange Rata Torque
mm in KN·m

Q13 3/8-36/35

340-368 13 3/8-14 1/2

13 35

368-406 14 1/2-16
406-445 16-17 1/2
445-483 17 1/-19
483-508 19-20
508-546 20-12 1/2
546-584 21 1/2-23
610-648 24-25 1/2
648-686 25 1/2-27
686-724 27-28 1/2
724-762 28 1/2-30
762-800 30-31 1/2
800-838 31 1/2-33
838-876 33-34 1/2
876-915 34 1/2-36

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • API 7K Nau'in WWB Manual Tongs bututu kayan aikin sarrafa bututu

      API 7K Nau'in WWB Manual Tongs bututu kayan aikin sarrafa bututu

      Nau'in Q60-273 / 48 (2 3/8-10 3/4in) WWB Manual Tong kayan aiki ne mai mahimmanci a cikin aikin mai don ɗaure cire sukurori na bututun rawar soja da haɗin gwiwa ko haɗaɗɗiya. Ana iya daidaita shi ta hanyar canza latch lug jaws. Ma'auni Na Fasaha Na Latch Lug Jaws Girman Pange Matsakaicin Matsakaicin Karfin Wuta mm a cikin KN·m 1# 60.3-95.25 2 3/8-3 3/4 48 2# 88.9-117.48 3 1/2-4 5/8 3# 114.3- 146.05 4 1/2-4 5/8 4# 133,.35-184.15 5 1/2-5 3/4 5# 174.63-219.08 6 7/8...

    • NUFIN KWALLIYAR KWALLIYA (STYLE WOOLLE)

      NUFIN KWALLIYAR KWALLIYA (STYLE WOOLLE)

      PS SERIES PNEUMATIC SLIPS PS Series Pneumatic Slips kayan aikin huhu ne waɗanda suka dace da kowane nau'in tebur na jujjuya don ɗaga bututun haƙori da sarrafa kwandon shara. Suna aiki da injina mai ƙarfi da ƙarfi mai ƙarfi da babban kewayon aiki. Suna da sauƙi don aiki kuma abin dogara isa. A lokaci guda kuma ba za su iya rage yawan aikin ba kawai amma kuma inganta ingantaccen aikin. Sigar Fasaha Model Rotary Girman Tebur (a) Girman bututu (a) Ƙaƙwalwar Ɗaukaka Ayyukan P...

    • API 7K UC-3 CASING SLIPS Kayan aikin sarrafa bututu

      API 7K UC-3 CASING SLIPS Kayan aikin sarrafa bututu

      Nau'in Casing Slips UC-3 sune zamewar sassa da yawa tare da na 3 in/ft akan madaidaicin taper (sai girman 8 5/8"). Kowane sashi na zamewa ɗaya ana tilasta shi daidai yayin aiki. Ta haka kashin zai iya kiyaye siffa mafi kyau. Su yi aiki tare da gizo-gizo, a saka kwanoni masu tafe iri ɗaya. An ƙera zamewar kuma an kera ta bisa ga API Spec 7K Technical Parameters Casing OD Ƙayyadaddun Jimillar Jimillar ɓangarorin Adadin Saka Taper Rated Cap (Sho...

    • API 7K NAU'IN B MANHAJAR TONGS Sarrafar Zargin Sarrafa

      API 7K NAU'IN B MANHAJAR TONGS Sarrafar Zargin Sarrafa

      Nau'in Q89-324/75 (3 3/8-12 3/4 in) B Manual Tong kayan aiki ne mai mahimmanci a cikin aikin mai don ɗaure cire sukurori na bututun rawar soja da haɗin gwiwa ko haɗawa. Ana iya daidaita shi ta hanyar canza latch lug jaws da sarrafa kafadu. Ma'aunin Fasaha Na Latch Lug Jaws Latch Tsaya Girman Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Girgizar Kasa a mm KN·m 5a 1 3 3/8-4 1/8 86-105 55 2 4 1/8-5 1/4 105-133 75 5b 1 4 1/4-5 1/4 108-133 75 2 5-5 3/4 127-146 75 3 6-6 3/4 152-171...

    • API 7K NAU'IN SDD MAUNAL TONGS zuwa Drill String

      API 7K NAU'IN SDD MAUNAL TONGS zuwa Drill String

      No.na Latch Lug Jaws No.Na Hinge Fin Hole Girman Fannin Ramin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa a mm 1# 1 4-5 1/2 101.6-139.7 140KN·m 5 1/2-5 3/4 139.7-146 2 5 1/2 -6 5/8 139.7 -168.3 6 1/2-7 1/4 165.1-184.2 3 6 5/8-7 5/8 168.3-193.7 73/4-81/2 196.9-215.9 2# 1 8 -9 215.9-228.6 9 1/2-10 3/4 241.3-273 2 10 3/4-12 273-304.8 3# 1 12-12 3/4 304.8-323.8 100KN1 · 3/100KN1 · 3/100KN1. -355.6 15 381 4# 2 15 3/4 400 80KN·m 5# 2 16 406.4 17 431.8 ...

    • Nau'in QW Pneumatic Power Slips don aikin rijiyar mai

      Nau'in QW Pneumatic Power Slips don rijiyar mai ...

      Nau'in QW Pneumatic Slip shine ingantaccen kayan aikin injin rijiyar rijiyar tare da ayyuka biyu, yana sarrafa bututu ta atomatik lokacin da na'urar hakowa ke gudana a cikin rami ko goge bututun lokacin da na'urar hakowa ke ja daga cikin rami. Yana iya ɗaukar tebur iri daban-daban na rig rotary. Kuma yana da fasalin shigarwa mai dacewa, aiki mai sauƙi, ƙarancin ƙarfin aiki, kuma yana iya inganta saurin hakowa. Samfuran Fasaha na Fasaha QW-175 QW-205 (520) QW-275 QW...