Wutar Lantarki Mai Ci Gaban Ƙaƙwalwar Kogo
Famfu na ci gaba na ci gaba na lantarki (ESPCP) ya ƙunshi sabon ci gaba a ci gaban kayan aikin hakar mai a cikin 'yan shekarun nan. Ya haɗu da sassauci na PCP tare da amincin ESP kuma ana amfani da shi don faɗuwar matsakaici. Babban tanadin makamashi na ban mamaki kuma babu suturar sandar tubing ya sa ya zama manufa don aikace-aikacen rijiyar karkata da kwance, ko don amfani da bututun ƙaramin diamita. ESPCP koyaushe yana nuna ingantaccen aiki da ƙarancin kulawa a cikin rijiyoyin da suka karkata, rijiyoyin mai mai nauyi, manyan rijiyoyin yanke yashi ko rijiyoyin rai mai yawan gas.
Ƙididdiga don Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara:
Samfura | Matsakaicin casing | PCP | |||
rpm Ma'auni mai sauri | m3/d Ƙaurawar ka'idar | m Ka'idar kai | kW Motor ikon | ||
QLB5 1/2 | ≥5 1/2" | 80 ~ 360 | 10 ~ 60 | 1000-1800 | 12-30 |
QLB7 | ≥7" | 80 ~ 360 | 30 ~ 120 | 1000 ~ 1800 | 22 ~ 43 |
QLB9 5/8 | 9 5/8" | 80 ~ 360 | 50 ~ 200 | 900-1800 | 32-80 |
Lura: Akwai madaidaicin ikon sarrafa mitoci. |